Yadda za a Zabi Mai Tsabtace Mota?

1. Zabi bisa ga iko

Mun san cewa ikon injin tsabtace injin yana da tasiri kai tsaye akan ikon tsotsa, don haka abokai da yawa suna tunanin cewa mafi girman iko, mafi kyawun injin tsabtace mota.A gaskiya ma, ya dogara da yanayin motar ku: Idan kuna yawan tafiya a cikin birni ko a kan babbar hanya, ba za a sami ƙura da yawa ba, kuma injin tsabtace mota tare da ikon kusan 60W zai iya cika bukatun amfani.Mafi girman iko, yawancin ƙarfin da yake cinyewa.Amma idan sau da yawa kuna buƙatar gudanar da wasu hanyoyin karkara na karkara inda yanayin hanyar ba shi da kyau sosai kuma akwai ƙura mai yawa, zaku iya zaɓar injin tsabtace tsabta tare da babban iko.

2. Zaɓi bisa ga igiyar wutar lantarki

Yawancin masu motoci suna kallon babban sashin injin tsabtace lokacin da suke siyan injin tsabtace mota.Yana da sauƙi a yi watsi da tsayin igiyar wutar lantarki kuma gano cewa igiyar wutar ta gajarta lokacin amfani da ita.Wajibi ne a san cewa tsawon igiyar wutar lantarki zai shafi amfani da sararin samaniya kai tsaye.A halin yanzu, tsawon igiyar wutar lantarki mafi kyawun injin tsabtace mota a kasuwa na iya kaiwa kusan mita 3, wanda zai iya biyan bukatun ƙirar iyali.Idan abin hawa ne na kasuwanci Idan haka ne, kuna iya la'akari da siyan injin tsabtace mota mai tsayin mita 4.5.

Yadda Ake Zaba Injin Mota (1)

3. Zaɓi bisa ga girman samfurin ku

Girman injin tsabtace motar yakamata ya dace da motar ku.An raba injin tsabtace motar da ke akwai zuwa manya da ƙanana.Motocin iyali na iyali da motocin kasuwanci masu kujeru 7 na iya zabar injin tsabtace mota mai ɗaukar hoto, kuma idan babbar mota ce kamar: motar fasinja, manyan motoci da sauransu, yana da kyau a zaɓi babban injin tsabtace mota, farashin babban farashi. injin tsabtace mota ya fi tsada, Kuma yana ɗaukar sarari da yawa.Ana ba da shawarar cewa injin tsabtace mota mai ɗaukuwa ya isa don kula da motar iyali gaba ɗaya.

4. Bisa ga zaɓi na kayan haɗi

Yawancin daidaitattun na'urorin haɗi na injin tsabtace mota ba su isa ba, kamar wasu kusurwoyi matattu a cikin motar, idan na'urorin ba su cika ba, yana da wuya a tsaftace.Wasu manyan nau'ikan injin tsabtace mota kuma suna sanye da nozzles na sifofi daban-daban, waɗanda suka dace da masu motar su yi amfani da su.Kuna iya tuntuɓar kayan haɗin mai siyarwa lokacin siye, kuma zaɓi wasu ƙarin na'urorin haɗi, ta yadda za a iya tsaftace motar gaba ɗaya.

Yadda Ake Zaba Injin Mota (2)


Lokacin aikawa: Maris 28-2023