16000mAh injin tsabtace injin (JNCP-PC1)
1. Akwai maɓallin sarrafa wutar lantarki a sama da rike.
2. Lokacin da ake amfani da shi, tashar tsotsa ta kasance daidai da ƙasa don samun sakamako mafi kyau.
3. Akwai maɓallin na'urar harsashi na gaba a gaban maɓallin sarrafa wutar lantarki.Danna ƙasa don cire harsashi na gaba.Bayan kun gama amfani da ko buƙatar tsaftacewa, tarwatsa harsashin gaba don tsaftace tacewa don tsawaita rayuwa.Dole ne a kiyaye tacewa daga idanu da kunnuwa.
4. Ba za a iya amfani da wannan samfurin don shakar kayan kona ba, kamar ƙona bututun sigari.
5. Ba za ku iya amfani da wayoyi don motsa wannan kayan lantarki ba, yana da sauƙi don lalata kayan lantarki.
6. A yayin da ake amfani da shi, wani yana buƙatar kariya, don Allah kar yara suyi wasa su kadai don guje wa haɗari.
Cikakken Bayani
Nau'in: Injin Tsafta, Tsalle Farawa, Mai Tsabtace Matsala
Wurin Asalin: Guangdong, China
Brand Name: OEM
Lambar Samfura: JNCP-PC1
Girman: 40*22*15cm
Material: PC + ABS & TPU & Silica gel
Garanti: SHEKARA 1
Salon Zane: Sabon China-Chic
Launi: Grey
Sunan samfur: Multifunctional Multifunction Protection Protection Vehicle Tools
Ƙarfin fitarwa: 120W
Nauyi: 2.5KG
Aiki1: LED, Hasken Gargaɗi, SOS, Hasken Strobe
Aiki2: Jump Starter, Vacuuming
Aiki3: Bankin wuta, Caja USB/Nau'in C
Wutar Wuta: 15KPa
Lokacin Bugawa: 60MIN
Yawan aiki: 16000mAh
Marufi & Bayarwa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman kunshin guda ɗaya: 40X22X15 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 2.500 kg
Nau'in Kunshin: jakar Eva da Carton 400*220*150MM
Misalin Hoto:

Lokacin Jagora:
Yawan (gudu) | 1 - 10 | 11-500 | >500 |
Est.Lokaci (kwanaki) | 7 | 15 | Don a yi shawarwari |








Sunan Alama | OEM |
Lambar Samfura | Saukewa: JNCP-PC1 |
Girman | 40*20*15cm |
Kayan abu | PC + ABS&TPU & silica gel |
Garanti | shekara 1 |
Ƙarfin fitarwa | 120W |
Sunan samfur | Kayayyakin Mota na Kare Muhalli da yawa |
Launi | Grey |
Baturi | 16000mAh |
Wutar lantarki | 12V |
Nau'in | Jump Starter, Vacuum Cleaner |
Nauyi | 2.5KG |
Aiki1 | LED, Hasken Gargaɗi, SOS, Hasken Strobe |
Aiki2 | Jump Starter, Vacuum |
Kunshin ya hada da | 1* Jump Starter 1*Vacuum Cleaner |
Kunshin 1: Jump Starter



Kunshin 2: Injin tsabtace ruwa

Sunan samfur | Multi-action Car Jump Starter |
Iyawa | 16000mAh |
Nauyi | 690 |
Fara Mota | 12V 7.0L fetur, 4.0L dizal |
girman | 186*90*42mm |
Shigarwa | Nau'in-C PD30W(5V3A) |
Fitowa | Nau'in-C PD30W / USB-A QC3.0 18W |
Aiki | Maɗaukakin Jump Starter + Caja USB + Fitilar LED + Stroboscope + Siginar Hasken SOS |
Kunshin ya hada da | 1* Jump Starter 1*Caji Cable 1*Matsa Baturi |




Sunan samfur | Vacuum Cleaner |
Nauyi | 2.5KG |
girman | 240*172*90mm |
Wutar Wuta | 15 kPa |
Lokacin Vacuum | Karfi 30min / Rauni 60min |
Aiki | Vacuum Cleaner |
Kunshin ya hada da | 1 * Mai tsabtace Vacuum 1 * Bututun Tsawo 3 * Nozzles |

Don mafi kyawun tabbatar da amincin kayan ku, za a samar da ƙwararru, abokantaka na muhalli, dacewa da ingantaccen marufi.


